Sunday, October 29, 2017

    Kuna Mwiba, Tafuta Mwiba - Kifo Kisimani

    MTEMI BOKONO: Batu, kwa nini watu hawajafika kwa kiwanja?
    BATU: Mtemi Bokono, kiongozi mwenye busara. Wana Butangi waliambiwa wasubiri mingamiwili.
    MTEMI BOKONO: ( Akiingiwa na wasiwasi) Mingamiwili?!!!
    ( Zigu anaondoka kuenda kuangalia watu wakiwa mingamiwili. Anarudi kwa hofu).
    ZIGU: Hawako.
    MTEMI BOKONO: ( Kwa hasira) Nani?
    ZIGU: Mtemi Bokono, watu hawako mingamiwili.
    MTEMI BOKONO: ( Akinyosha bakora kwa Batu). Kuna mwiba. Tafuta mwiba....
    Just remembering my old days in high school
    #KifoKisimani

    Siro Jack

    About Siro Jack

    am a father of 2 lovely kids namely Tujuane.net and the vSongBook Android App(http://bit.ly/vsongbook). This is what I have to say... Watch this Space, beware of falling rocks...

    Subscribe to this Blog via Email :